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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA WAKURUGENZI YA CAMARTEC

07 Septemba, 2021, DODOMA.

Waziri wa Viwanda na Biashara Mhe. Prof. Kitila A. Mkumbo (Mb.), kwa Mamlaka aliyo
nayo kwa mujibu wa Sheria ya CAMARTEC Na. 19 ya mwaka 1981 na Marekebisho yake
ya mwaka 2019 ameteua Wajumbe nane (8) wa Bodi ya Wakurugenzi wa Kituo cha Zana za
Kilimo na Teknolojia Vijyjini (CAMARTEC). Mwenyekiti wa Bodi hiyo, Prof. Valerian
Cosmas Kanyengele Silayo aliteuliwa na Mamlaka husika tarehe 16 Juni 2021.

Wajumbe walioteuliwa na Waziri Mkumbo ni kama ifuatavyo:

1. Prof. Karoli N. Njau, Mhandisi Mazingira, Taasisi ya Sayansi na Teknolojia ya Nelson
Mandela (NM-AIST);

2. Bw. Jovinary W. Rwemigira, Meneja wa Mipango na Fedha, Taasisi ya Uhasibu
Arusha;

3. Bi Nina H. Nchimbi, Meneja wa Mkoa wa Arusha, Shirika la Kuhudumia Viwanda
Vidogo (SIDO);

4. Dkt Joseph C. Ndunguru, Mkurugenzi wa Kituo cha Arusha (Selian), Taasisi ya
Utafiti wa Kilimo Tanzania (TARI);

5. Dkt. Musa N. Chacha, Mkuu wa Chuo cha Ufundi Arusha;

6. Dkt. Mhandisi Yuda L. Benjamini, Mkurugenzi Msaidizi Utafiti na Ubunifu, Wizara
ya Viwanda na Biashara;

7.  Mhandisi Bi. Motta R. Kyando, Meneja wa Mkoa wa Kilimanjaro, Wakala wa Barabara
Tanzania (TANROADS); na

8. Bi Ziana T. Mlawa, Mkurugenzi wa Utawala na Rasilimali Watu, Wizara ya Nishati.

Uteuzi wa Wajumbe hao utadumu kwa kipindi cha miaka mitatu (3) kuanzia tarehe 06
Septemba, 2021.
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